MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA



RATIBA YA NUSU FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA SIMBA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA YANGA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi January 13-2024

Filed in Michezo by on 13/01/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi January 13-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi January 13-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 13 January 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya Mechi za leo CAF Leo 2024,Ratiba ya Mechi za Leo Jumamosi tarehe 13,2024, Ratiba ya Mechi za Leo tarehe 13/01/2024 Mapinduzi Cup.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi January 13-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi January 13-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 13 January 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya Mechi za leo CAF Leo 2024,Ratiba ya Mechi za Leo Jumamosi tarehe 13,2024, Ratiba ya Mechi za Leo tarehe 13/01/2024 Mapinduzi Cup.

👉Zanzibar – Mapinduzi Cup 2023/2024 Final
20:15 Mlandege FC vs Simba SC

👉England – Premier League
15:30 Chelsea vs Fulham
20:30 Newcastle vs Manchester City

👉Spain -Laliga
16:00 Las Palmas vs Villarreal
18:15 Mallorca vs Celta Vigo
20:30 Athletic Club vs Real Sociedad
23:00 Real Betis vs Granada

👉Italy – Serie A
17:00 Genoa vs Torino
17:00 Napoli vs Salernitana
20:00 Verona vs Empoli
22:45 Monza vs Inter Milan

👉Germany – Bundesliga
17:30 Augsburg vs Bayer Leverkusen
17:30 FC Cologne vs FC Heidenheim
17:30 Freiburg vs Union Berlin
17:30 Mainz vs Wolfsburg
17:30 RB Leipzig vs Eintracht Frankfurt
20:30 Darmstadt vs Borussia Dortmund

👉France – Ligue 1
19:00 Monaco vs Reims
23:00 Rennes vs Nice

👉Africa Cup Of Nations 2023 – Group A
23:00 Ivory Coast vs Guinea-Bissau

👉AFC Asian Cup – Group A
17:30 China vs Tajikistan

👉AFC Asian Cup – Group B
14:30 Australia vs India
20:30 Uzbekistan vs Syria

👉England – Championship
15:30 Coventry City vs Leicester City
18:00 Birmingham City vs Swansea City
18:00 Cardiff City vs Leeds United
18:00 Huddersfield Town vs Plymouth Argyle
18:00 Millwall vs Middlesbrough
18:00 Preston North End vs Bristol City
18:00 Rotherham United vs Stoke City
18:00 Southampton vs Sheffield Wednesday
18:00 West Bromwich Albion vs Blackburn Rovers
20:30 Ipswich Town vs Sunderland

👉England – League 1
18:00 Barnsley vs Bristol Rovers
18:00 Blackpool vs Exeter City
18:00 Bolton Wanderers vs Cheltenham Town
18:00 Cambridge United vs Fleetwood Town
18:00 Carlisle United vs Oxford United
18:00 Charlton Athletic vs Peterborough United
18:00 Northampton Town vs Wigan Athletic
18:00 Portsmouth vs Leyton Orient
18:00 Reading vs Port Vale
18:00 Shrewsbury Town vs Stevenage
18:00 Wycombe Wanderers vs Lincoln City

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi January 13-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 13 January 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya Mechi za leo CAF Leo 2024,Ratiba ya Mechi za Leo Jumamosi tarehe 13,2024, Ratiba ya Mechi za Leo tarehe 13/01/2024 Mapinduzi Cup.👉Netherlands – Eredivisie
18:30 Fortuna Sittard vs Sparta Rotterdam
20:45 FC Twente vs AZ Alkmaar
22:00 PEC Zwolle vs SC Heerenveen
23:00 PSV Eindhoven vs Excelsior

👉Turkiye – Super Lig
13:30 Ankaragucu vs Kasimpasa
13:30 Hatayspor vs Pendikspor
16:00 Istanbul Basaksehir vs Alanyaspor
19:00 Besiktas vs Fatih Karagumruk
19:00 Rizespor vs Adana Demirspor

👉Portugal – Primeira Liga
18:30 Casa Pia AC vs Famalicao
21:00 Chaves vs Sporting CP
23:30 Estoril vs Moreirense

👉Spain – Laliga 2
16:00 Alcorcon vs Mirandes
18:15 Levante vs Albacete
20:30 Real Oviedo vs SD Amorebieta
20:30 Tenerife vs Elche
23:00 Burgos CF vs Real Valladolid
23:00 Racing de Ferrol vs Espanyol

👉Italy – Serie B
16:00 Bari vs Ternana
16:00 Cittadella vs Palermo
16:00 Como vs Spezia
16:00 Modena vs Brescia
16:00 Sudtirol vs FeralpiSalo
18:15 Pisa vs AC Reggiana

👉Netherlands – Eerste Divisie
18:30 FC Emmen vs NAC Breda

👉France – Ligue 2
17:00 Saint-Etienne vs Laval
21:00 Caen vs Concarneau
21:00 Grenoble vs Dunkerque
21:00 Paris FC vs FC Annecy
21:00 Quevilly vs Guingamp
21:00 Rodez vs Pau
21:00 SC Bastia vs Angers
21:00 Troyes vs AC Ajaccio
21:00 Valenciennes vs Amiens

👉Australia – A-league
09:15 Central Coast Mariners vs Melbourne Victory
12:00 Adelaide United vs Sydney FC

👉Greece – Super League
20:00 Atromitos vs OFI Crete
21:00 Lamia vs Panserraikos FC

👉Scotland – Championship
18:00 Arbroath vs Ayr United
18:00 Dunfermline Athletic vs Airdrieonians
18:00 Greenock Morton vs Partick Thistle
18:00 Raith Rovers vs Queen’s Park

👉Algeria – Ligue 1
17:00 USM Khenchela vs US Souf
18:00 US Biskra vs MC El Bayadh
18:45 JS Kabylie vs ASO Chlef
20:00 ES Setif vs Ben Aknoun

👉Niger – Super Ligue
18:00 Douanes Niamey vs Jangorzo

👉Nigeria – NPFL
18:00 Abia Warriors vs Doma United
18:00 Enugu Rangers vs Gombe United
18:00 Heartland Owerri vs Kwara United
18:00 Plateau United vs Enyimba
18:00 Sunshine Stars vs Niger Tornadoes

👉Israel – Premier League
16:00 Hapoel Hadera vs Beitar Jerusalem
19:00 FC Ashdod vs Hapoel Haifa
19:00 Hapoel Jerusalem vs Bnei Sakhnin
19:00 Hapoel Petah Tikva vs Maccabi Netanya
20:30 Hapoel Tel Aviv vs Hapoel Beer Sheva

👉Ghana – Premier League
18:00 Dreams FC vs Bibiani Gold Stars
18:00 Medeama SC vs Bofoakwa Tano

👉Congo Brazaville – Ligue 1
17:00 AS Kondzo vs V. Club Mokanda
20:00 AS Bng vs Leopards de Dolisie
20:00 AS Vegas vs JS Talanga

👉United Arab Emirates – Division 1
15:55 Al Fujairah vs Dibba Al Fujairah
15:55 AL Jazira AL Hamra vs Gulf United
15:55 Dibba Al-Hisn vs United
15:55 Masafi SC vs City Football Club
16:00 Al Arabi vs Al Taawon
16:00 Al Hamriyah vs AL Oruba
16:00 Masfoot Sports Club vs Al-Thaid
16:10 Al-Dhafra vs Gulf Heroes FC

👉Zambia – Super League
14:00 Mutondo Stars vs FC MUZA
16:00 Green Buffaloes vs Prison Leopards
16:00 Kabwe Warriors vs Mufulira Wanderers
16:00 Nkana FC vs Green Eagles
16:00 Red Arrows vs Forest Rangers
16:00 Zanaco vs Trident FC
16:00 Zesco United vs Nkwazi

PIA UNAWEZA KUSOMA👇

Tags: , , , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Nijuze Habari WhatsAp Channel
  Nijuze Habari WhatsAp Group
  Nijuze Habari Telegram Channel