MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA



RATIBA YA NUSU FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA SIMBA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA YANGA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi January 20-2024

Filed in Magazeti by on 20/01/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi January 20-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi January 20-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 20 January 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya Mechi za leo AFCON 2023 Leo,Ratiba ya Mechi za Leo Jumamosi tarehe 20/2024, Ratiba ya Mechi za Leo tarehe 20/01/2024 AFCON 2023.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi January 20-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi January 20-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 20 January 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya Mechi za leo AFCON 2023 Leo,Ratiba ya Mechi za Leo Jumamosi tarehe 20/2024, Ratiba ya Mechi za Leo tarehe 20/01/2024 AFCON 2023.

👉England – Premier League
15:30 Arsenal vs Crystal Palace
20:30 Brentford vs Nottingham Forest

👉Spain – Laliga
16:00 Rayo Vallecano vs Las Palmas
18:15 Villarreal vs Mallorca
20:30 Valencia vs Athletic Club
23:00 Celta Vigo vs Real Sociedad

👉Italy – Serie A
20:00 Roma vs Verona
22:45 Udinese vs AC Milan

👉Germany – Bundesliga
17:30 Bochum vs VFB Stuttgart
17:30 Darmstadt vs Eintracht Frankfurt
17:30 FC Cologne vs Borussia Dortmund
17:30 FC Heidenheim vs Wolfsburg
17:30 Freiburg vs Hoffenheim
20:30 RB Leipzig vs Bayer Leverkusen

👉France – Coupe De France
19:30 Bordeaux vs Nice
19:30 Le Puy vs Dunkerque
19:30 Nantes vs Laval
19:30 Rodez vs Monaco
19:30 Trelissac vs Brest
19:30 Valenciennes vs Paris FC
22:45 Orleans vs Paris Saint-Germain

👉Africa Cup Of Nations 2023 – Group D
17:00 Algeria vs Burkina Faso
20:00 Mauritania vs Angola

👉Africa Cup Of Nations 2023 – Group E
23:00 Tunisia vs Mali

👉AFC Asian Cup – Group E
14:30 Jordan vs South Korea
17:30 Bahrain vs Malaysia

👉England – Championship
15:30 Swansea City vs Southampton
18:00 Blackburn Rovers vs Huddersfield Town
18:00 Bristol City vs Watford
18:00 Middlesbrough vs Rotherham United
18:00 Norwich City vs West Bromwich Albion
18:00 Plymouth Argyle vs Cardiff City
18:00 Queens Park Rangers vs Millwall
18:00 Sheffield Wednesday vs Coventry City
18:00 Stoke City vs Birmingham City

👉Netherlands – Eredivisie
18:30 NEC Nijmegen vs FC Twente
20:45 Heracles vs FC Volendam
22:00 AZ Alkmaar vs PEC Zwolle
23:00 Almere City vs Fortuna Sittard

👉Turkiye – Super Lig
13:30 Kasimpasa vs Hatayspor
16:00 Alanyaspor vs Rizespor
16:00 Fatih Karagumruk vs Istanbul Basaksehir
19:00 Adana Demirspor vs Ankaragucu
19:00 Pendikspor vs Besiktas

👉Portugal – Primeira Liga
18:30 Estoril vs Arouca
21:00 Casa Pia AC vs Farense
23:30 FC Porto vs Moreirense

👉International Friendlies – Friendlies 2024
23:00 USA vs Slovenia

👉Belgium – Belgian Pro League
18:00 KRC Genk vs Cercle Brugge
20:15 Standard Liege vs Kortrijk
22:45 Club Brugge vsvWesterlo

👉Scotland – Scottish Cup
15:15 Spartans vs Hearts
18:00 Airdrieonians vs St. Johnstone
18:00 Ayr United vs Kelty Hearts
18:00 Bonnyrigg Rose Athletic vs Falkirk
18:00 Forfar Athletic vs Hibernian
18:00 Greenock Morton vs Montrose
18:00 Kilmarnock vs Dundee FC
18:00 Livingston vs Raith Rovers
18:00 Motherwell vs Alloa Athletic
18:00 Ross Count vs Partick Thistle
18:00 St. Mirren vs Queen of South
20:30 Dumbarton vs Rangers

👉Spain – Laliga 2
16:00 Albacete vs Alcorcon
18:15 SD Amorebieta vs Club Deportivo Eldense
20:30 Espanyol vvs Villarreal B
20:30 Tenerife vs Sporting Gijon
23:00 Racing de Ferrol vs Real Oviedo

👉Italy – Serie B
16:00bAC Reggiana vs Como
16:00 Brescia vs Sudtirol
16:00 FeralpiSalo vs Catanzaro
16:00 Spezia vs Cremonese
16:00 Ternana vs Cittadella
18:15 Cosenza vs Venezia
18:15 Lecco vs Pisa
18:15 Palermo vs Modena

👉Germany – 2. Bundesliga
15:00 1. FC Nuremberg vs Hansa Rostock
15:00 Elversberg vs Hannover 96
15:00 St. Pauli vs Kaiserslautern
22:30 Schalke 04 vs Hamburger SV

👉Switzerland – Super League
20:00 Young Boys vs Grasshopper
22:30 Lausanne vs St. Gallen

👉Australia – A-league
11:45 Western Sydney Wanderers FC vs Perth Glory

👉Greece – Super League
18:30 Lamia vs Kifisia FC
20:00 PAS Giannina vs Panserraikos FC
21:00 OFI Crete vs Panetolikos

👉Scotland – Championship
18:00 Dunfermline Athletic vs Queen’s Park

PIA UNAWEZA KUSOMA👇

Tags: , , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Nijuze Habari WhatsAp Channel
  Nijuze Habari WhatsAp Group
  Nijuze Habari Telegram Channel