MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYAΒ HAPA



RATIBA YA NUSU FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA SIMBA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA YANGA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi March 02-2024

Filed in Michezo by on 02/03/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi March 02-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi March 02-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 02 March 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 02 Machi 2024.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi March 02-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi March 02-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 02 March 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 02 Machi 2024.

πŸ‘‰TanzaniaΒ – NBC Premier League
16:00 Mashujaa vs Namungo FC
16:00 Singida Big Stars vs Mtibwa Sugar
18:15 Kagera Sugar vs JKT Tanzania
20:30 KMC FC vs Geita Gold FC

πŸ‘‰TanzaniaΒ  – NBC Championship
14:00 MBUNI FC vs Transit Camp
16:00 Kengold FC vs Biashara United

πŸ‘‰England – Premier League
18:00 Brentford vs Chelsea
18:00 Everton vs West Ham United
18:00 Fulham vs Brighton
18:00 Newcastle United vs Wolves
18:00 Nottingham Forest vs Liverpool
18:00 Tottenham Hotspur vs Crystal Palace
20:30 Luton Town vs Aston Villa

πŸ‘‰Spain – Laliga
16:00 Sevilla vs Real Sociedad
18:15 Rayo Vallecano vs Cadiz
20:30 Getafe vs Las Palmas
23:00 Valencia vs Real Madrid

πŸ‘‰Italy – Serie A
17:00 Udinese vs Salernitana
20:00 Monza vs Roma
22:45 Torino vs Fiorentina

πŸ‘‰Germany – Bundesliga
17:30 Bochum vs RB Leipzig
17:30 Darmstadt vs Augsburg
17:30 FC Heidenheim vs
Eintracht Frankfurt
17:30 Mainz vs Borussia Monchengladbach
17:30 Union Berlin vs Borussia Dortmund
20:30 Wolfsburg vs VFB Stuttgart

πŸ‘‰France – Ligue 1
19:00 Reims vs Lille
23:00 Clermont Foot vs Marseille

πŸ‘‰Netherlands – Eredivisie
20:45 Go Ahead Eagles vs RKC Waalwijk
22:00 Vitesse vs FC Twente
23:00 Sparta Rotterdam vs AZ Alkmaar

πŸ‘‰England – Championship
15:30 Bristol City vs Cardiff City
15:30 Huddersfield Town vs Leeds United
18:00 Birmingham City vs Southampton
18:00 Leicester City vs Queens Park Rangers
18:00 Millwall vs Watford
18:00 Norwich City vs Sunderland
18:00 Plymouth Argyle vs Ipswich Town
18:00 Preston North End vs Hull City
18:00 Rotherham United vs Sheffield Wednesday
18:00 Stoke City vs Middlesbrough
18:00 Swansea City vs Blackburn Rovers

πŸ‘‰Turkiye – Super Lig
13:30 Ankaragucu vs Istanbulspor
16:00 Rizespor vs Kayserispor
19:00 Hatayspor vs Fenerbahce

πŸ‘‰Portugal – Primeira Liga
18:30 Moreirense vs Rio Ave
21:00 Estoril vs Vitoria de Guimaraes
23:30 SC Braga ve CF Estrela

πŸ‘‰Saudi Arabia – Saudi Professional League
17:00 Al Khaleej vs Al Shabab
17:00 Damac FC vs Al Ettifaq
20:00 Al Ahli vs Al Fateh FC

πŸ‘‰Belgium – Belgian Pro League
18:00 Cercle Brugge vs KV Mechelen
20:15 Oud-Heverlee Leuven vs Union St.Gilloise
22:45 Standard Liege sv KAA Gent

πŸ‘‰Scotland – Premiership
18:00 Dundee FC vs Kilmarnock
18:00 Hibernian vs Ross County
18:00 Rangers vs Motherwell
18:00 St. Johnstone vs Livingston
18:00 St. Mirren vs Aberdeen

πŸ‘‰USA – MLS
22:00 Minnesota United vs Columbus Crew
22:00 Real Salt Lake vs Los Angeles FC

πŸ‘‰Spain – Laliga 2
16:00 Club Deportivo Eldense vs Villarreal B
18:15 Espanyol vs SD Huesca
18:15 Racing de Ferrol vs Racing Santander
20:30 Real Oviedo vs Levante
23:00 Burgos CF vs Cartagena

πŸ‘‰Italy – Serie B
16:00 Brescia vs Palermo
16:00 Sudtirol vs Lecco
16:00 Ternana vs Parma

πŸ‘‰Germany – 2. Bundesliga
15:00 1. FC Nuremberg vs Eintracht Braunschweig
15:00bHannover 96 vs Fortuna Dusseldorf
15:00 Hansa Rostock vs Kaiserslautern
22:30 Karlsruher SC vs Greuther Furth

RATIBA ya Mechi za Leo Jumamosi March 02-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumamosi tarehe 02 March 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024, Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 02 Machi 2024.πŸ‘‰France – Ligue 2
17:00 Paris FC vs Saint-Etienne
21:00 Auxerre vs Valenciennes
21:00 Dunkerque vs Concarneau
21:00 FC Annecy vs Quevilly
21:00 Guingamp vs Troyes
21:00 Laval vs Amiens
21:00 Pau vs Caen
21:00 Rodez vs Bordeaux
21:00 SC Bastia vs Grenoble

πŸ‘‰Switzerland – Super League
20:00 FC Stade Lausanne-Ouchy vs Grasshopper
20:00 Servette vs St. Gallen
22:30 Basel vs Lausanne

πŸ‘‰Egypt – Premier League
20:00 Ismaily SC vs Baladiyyat Al-Mehalla

πŸ‘‰Czech Republic – 1st League
17:00 Jablonec vs Hradec Kralove
17:00 Karvina vs Slovacko
17:00 Mlada Boleslav vs SK Dynamo Ceske Budejovice
17:00 SK Sigma Olomouc vs Bohemians 1905
20:00 Pardubice vs Viktoria Plzen

πŸ‘‰Australia – A-league
09:00 Western United FC vs Perth Glory
10:00 Newcastle Jets vs Central Coast Mariners
11:45 Western Sydney Wanderers FC vs Sydney FC

πŸ‘‰China – Super League
10:30 Cangzhou Mighty Lione vs Beijing Guoan
10:30 Tianjin Jinmen Tiger vs Nantong Zhiyun FC
14:35 Chengdu Rongcheng vs Qingdao Hainiu

πŸ‘‰Israel – Premier League
16:00 Maccabi Netanya vs Hapoel Haifa
19:30 Bnei Sakhnin vs FC Ashdod
19:30 Hapoel Jerusalem vs Maccabi Bnei Reineh
20:30 Maccabi Tel Aviv vs Maccabi Petach Tikva

πŸ‘‰Scotland – Championship
18:00 Airdrieonians vs Queen’s Park
18:00 Dunfermline Athletic vs Ayr United
18:00 Greenock Morton vs Inverness CT
18:00 Partick Thistle vs
Dundee UnitedHealth

πŸ‘‰Turkiye – 1st Lig
13:30 Bodrum FK vs Eyupspor
13:30 Tuzlaspor vs Keciorengucu
16:00 Erzurum BB vs Kocaelispo
19:00 Sakaryaspor vs Manisa FK

πŸ‘‰South Africa – Premier League
16:30 Polokwane City vs Orlando Pirates
18:45 Kaizer Chiefs vs Moroka Swallows
21:00 Richards Bay vs Royal AM

πŸ‘‰Serbia – Super Liga
16:00 Javor vs Vojvodina
18:00 TSC Backa Topola vs FK Crvena Zvezda
20:30 Partizan Beograd vs Zeleznicar Pance

πŸ‘‰Algeria – Ligue 1
18:00 US Souf vs Ben Aknoun
18:45 ASO Chlef vs
MC El Bayadh
19:00 JS Saoura vs CS Constantine
19:00 Paradou AC vs US Biskra
20:00 ES Setif vs MC Alger

πŸ‘‰Angola – Girabola
17:00 Recreativo do Libolo vs CD Huila
17:00 Uniao de Malanje vs Santa Rita
17:30 GD Interclube vs
Kabuscorp SCP

πŸ‘‰Ghana – Premier League
18:00 Real Tamale vs Bofoakwa Tano

πŸ‘‰Ethiopia – Premier League
16:00 Wolkite City FC vs Saint George SC
19:00 Wolaita Dicha SC vs Shashemene City

πŸ‘‰Burundi – Premier League
14:00 Magara Young Boys vs Vitalo FC
16:00 Le Messager Ngozi vs Telaviv FC
16:00 Olympic Star vs Kayanza United
16:00 Tigre Noir Ruyigi vs Musongati
16:30 Bumamuru FC vs Llb Amasipiri FC

πŸ‘‰India – Super League
14:30 Punjab FC vs Mumbai City FC
17:00 Bengaluru FC vs Kerala Blasters FC

πŸ‘‰Ivory Coast – Ligue 1
18:30 AS Denguele vs ASI D’Abengourou
18:30 Bouake FC vs Mouna FC
18:30 Lys Sassandra vs Sporting Gagnoa
18:30 Racing Club Abidjan vs SOA
20:45 Club Omnisports de Korhogo vs San Pedro

πŸ‘‰Kenya – Premier League
13:00 FC Talanta vs Kakamega Homeboyz
15:00 Gor Mahia vs Posta Rangers,
15:00 Kariobangi Sharks vs Nairobi City Stars
15:00 Muhoroni Youth vs Tusker FC
16:00 Bidco United vs Sofapaka

πŸ‘‰Niger – Super Ligue
18:00 AS FAN vs Jangorzo
18:00 Nigelec vs As Police
18:00 Tagour Provincial Club vs Liberte

πŸ‘‰Nigeria – NPFL
19:30 Remo Stars vs Bayelsa United

πŸ‘‰Morocco – Botola Pro
20:00 Ittihad Tanger vs FAR Rabat
22:00 Renaissance Club Zemamra vs Hassania Agadir

πŸ‘‰Libya – Premier League: Group B
16:30 Asaria vs Al Bashaer

πŸ‘‰Rwanda – National Football League
16:00 Bugesera FC vs Mukura Victory
16:00 Gorilla FC vs Amagaju FC
16:00 Musanze vs Muhazi United FC
19:00 APR FC vs Etincelles

πŸ‘‰South Africa – 1st Division
16:30 Casric Stars FC vs Black Leopards
16:30 JDR Stars vs Upington City
16:30 Pretoria Callies vs Marumo Gallants
16:30 Venda vs Orbit College

πŸ‘‰Senegal – Premier League
19:30 Diaraf vs AS Dakar Sacre Coeur
19:30 Sonacos vs ASC Diambars
19:30 Teungueth FC vs US Ouakam

πŸ‘‰Tunisia – Ligue I: Relegation Group
16:30 CA Bizertin vs AS Slimane
16:30 US Tataouine vs Gafsa

πŸ‘‰United Arab Emirates – Pro League
16:35 Al-Nasr SC vs Baniyas
19:15 Al-Wahda vs Al-Jazira

πŸ‘‰Zambia – Super League
14:00 Forest Rangers vs FC MUZA
16:00 Green Eagles vs Zesco United
16:00 Konkola Blades vs Kansanshi
16:00 NAPSA Stars FC vs Red Arrows
16:00 Nkwazi vs Kabwe Warriors
16:00 Power Dynamos vs Green Buffaloes
16:00 Prison Leopards vs Zanaco
16:00 Trident FC vs Nkana FC

PIA UNAWEZA KUSOMAπŸ‘‡

Tags: , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Nijuze Habari WhatsAp Channel
Β  Nijuze Habari WhatsAp Group
Β  Nijuze Habari Telegram Channel
Β