MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA



RATIBA YA NUSU FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA SIMBA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA YANGA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Jumanne 02 January 2024

Filed in Michezo by on 02/01/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumanne 02 January 2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumanne 02 January 2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumanne tarehe 02 January 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya Mechi za leo CAF Leo 2024,Ratiba ya Mechi za Leo Jumanne, Ratiba ya Mechi za Leo tarehe 02/01/2024 Mapinduzi Cup.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumanne 02 January 2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumanne 02 January 2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumanne tarehe 02 January 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya Mechi za leo CAF Leo 2024,Ratiba ya Mechi za Leo Jumanne, Ratiba ya Mechi za Leo tarehe 02/01/2024 Mapinduzi Cup.

👉Zanzibar – Mapinduzi Cup 2023/2024
16:15 Vital’O FC vs Azam FC
20:15 Jamus FC vs Yanga SC

👉England – Premier League
22:30 West Ham United vs Brighton

👉Spain – Laliga
19:00 Getafe vs Rayo Vallecano
21:15 Real Sociedad vs Deportivo Alaves
23:30 Valencia vs Villarreal

👉Italy – Coppa Italia Round Of 16
23:00 AC Milan vs Cagliari

👉Scotland – Premiership
18:00 Dundee FC vs St. Johnstone
18:00 Hibernian vs Motherwell
18:00 Livingston vs Hearts
18:00 Rangers vs Kilmarnock
18:00 Ross County vs Aberdeen
20:00 St. Mirren vs Celtic

👉Scotland – Championship
18:00 Airdrieonians vs Inverness CT
18:00 Arbroath vs Dundee United
18:00 Dunfermline Athletic vs Raith Rovers
18:00 Greenock Morton vs Ayr United
18:00 Partick Thistle vs Queen’s Park

👉International Friendlies – Friendlies
15:30 Indonesia vs Libya

👉Algeria – Ligue 1
19:00 ES Setif vs CR Belouizdad
22:00 USM Alger vs MC Oran

👉Israel – Premier League
20:00 Maccabi Bnei Reineh vs Maccabi Netanya
21:00 Hapoel Hadera vs Hapoel Beer Sheva

👉Libya – Premier League: Group B
18:30 Al Malaab El Libby vs Al-Madina

👉Qatar – Stars League Cup: Knockout Stage
17:30 Umm Salal vs Al-Ahli
19:30 Qatar SC vs Al-Arabi

👉Saudi Arabia – 1st Division
15:10 Al Qaisumah vs Al-Taraji Club
15:25 Al Arabi vs Al Batin
17:00 Ohod vs Al Adalh

👉Uganda – Premier League
16:00 Bright Stars FC vs Maroons FC
16:00 Busoga United FC vs Kitara FC
16:00 Mbarara City vs Wakiso Giants
16:00 SC Villa vs UPDF FC
19:00 KCCA FC vs URA FC

PIA UNAWEZA KUSOMA👇

Tags: , , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Nijuze Habari WhatsAp Channel
  Nijuze Habari WhatsAp Group
  Nijuze Habari Telegram Channel