MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA



RATIBA YA NUSU FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA SIMBA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA YANGA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Jumanne January 09-2024

Filed in Michezo by on 09/01/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumanne January 09-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumanne January 09-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumanne tarehe 09 January 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya Mechi za leo CAF Leo 2024,Ratiba ya Mechi za Leo Jumanne tarehe 09,2024, Ratiba ya Mechi za Leo tarehe 09/01/2024 Mapinduzi Cup.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumanne January 09-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumanne January 09-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumanne tarehe 09 January 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya Mechi za leo CAF Leo 2024,Ratiba ya Mechi za Leo Jumanne tarehe 09,2024, Ratiba ya Mechi za Leo tarehe 09/01/2024 Mapinduzi Cup.

👉Zanzibar – Mapinduzi Cup 2023/2024 Semi Finals
20:15 Mlandege FC vs APR FC

👉England – EFL Cup Semi Finals
23:00 Middlesbrough vs Chelsea

👉Italy – Coppa Italia Quarter-Finals
23:00 Fiorentina vs Bologna

👉Turkiye – Super Lig
17:00 Alanyaspor vs Ankaragucu
17:00 Pendikspor vs Antalyaspor
20:00 Kasimpasa vs Istanbul Basaksehir
20:00 Rizespor vs Besiktas

👉International Friendlies – Friendlies 2024
14:30 Japan vs Jordan
16:00 Burundi vs Algeria
16:00 Equatorial Guinea vs Djibouti
16:00 Zambia vs Cameroon
16:30 Indonesia vs Iran
18:30 Kyrgyzstan vs Vietnam
18:30 Saudi Arabia vs Palestine

👉Portugal – Portugal Cup
21:45 Sporting CP vs Tondela
23:45 Estoril vs FC Porto

👉Scotland – League 1
22:45 Falkirk vs Cove Rangers

👉Club Friendlies – Club Friendlies 2024
13:00 Dortmund vs Standard Liege
13:00 KuPS vs AC Oulu
13:00 Lugano vs KRC Genk
14:00 St.Truiden vs Holstein Kiel
15:30 Radomlje vs Rijeka
16:00 Young Boys vs Sion
16:30 Hannover 96 vs FC Zurich
18:00 Karlsruher SC vs Luzern
19:00 Hajduk Split vs Aluminij
21:00 Viktoria Cologne vs FC Bocholt

👉Algeria – Ligue 1
ES Setif vs CR Belouizdad

👉Senegal – Premier League
19:30 Jamono Fatic vs Diaraf

👉Ethiopia – Premier League
15:00 Ethiopia Coffee vs Shashemene City
18:00 Sidama Bunna vs Adama City FC

👉Saudi Arabia – 1st Division
15:15 Al Batin vs Al Jabalain
15:15 Hajer FC Al-Hasa vs Al Qaisumah
18:35 Jeddah vs Al Jandal

PIA UNAWEZA KUSOMA👇

Tags: , , , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Nijuze Habari WhatsAp Channel
  Nijuze Habari WhatsAp Group
  Nijuze Habari Telegram Channel