MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYAΒ HAPA



RATIBA YA NUSU FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA SIMBA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA YANGA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili February 11-2024

Filed in Michezo by on 11/02/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili February 11-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili February 11-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumapili tarehe 11 February 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania Bara 2023/2024,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Championship.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili February 11-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili February 11-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumapili tarehe 11 February 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania Bara 2023/2024,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Championship.

πŸ‘‰Tanzania – NBC Premier League
14:00 Tabora United vs Namungo FC
16:00 Tanzania Prisons vs Young Africans
19:00 Dodoma Jiji FC vs Mashujaa

πŸ‘‰TanzaniaΒ  – NBC Championship
16:00 Biashara United vs FGA Talents
16:00 Cosmopolitan FC vs Mbeya City
16:00 Mbeya Kwanza FC vs TMA FC

πŸ‘‰England – Premier League
17:00 West Ham United vs Arsenal
19:30 Aston Villa vs Manchester United

πŸ‘‰Spain – Laliga
16:00 Getafe vs Celta Vigo
18:15 Mallorca vs Rayo Vallecano
20:30 Sevilla vs Atletico Madrid
23:00 FC Barcelona vs Granada

πŸ‘‰Italy – Serie A
14:30 Fiorentina vs Frosinone
17:00 Bologna vs Lecce
17:00 Monza vs Verona
20:00 Genoa vs Atalanta
22:45 AC Milan vs Napoli

πŸ‘‰Germany – Bundesliga
17:30 VFB Stuttgart vs Mainz
19:30 Hoffenheim vs FC Cologne

πŸ‘‰France – Ligue 1
15:00 Le Havre vs Rennes
17:00 Clermont Foot vs Brest
17:00 Lorient vs Reims
17:00 Toulouse vs Nantes
19:05 Montpellier vs Lyon
22:45 Nice vs Monaco

πŸ‘‰Africa Cup Of Nations 2023 – Final
23:00 Nigeria vs Ivory Coast

πŸ‘‰Netherlands – Eredivisie
14:15 Go Ahead Eagles vs PEC Zwolle
16:30 FC Utrecht vs Fortuna Sittard
16:30 SC Heerenveen vs Ajax Amsterdam
18:45 FC Volendam vs PSV Eindhoven
22:00 Feyenoord vs Sparta Rotterdam

πŸ‘‰England – Championship
15:00 Coventry City vs Millwall

πŸ‘‰Turkiye – Super Lig
13:30 Sivasspor vs Rizespor
16:00 Istanbulspor vs Gaziantep FK
16:00 Konyaspor vs Ankaragucu
19:00 Fenerbahce vs Alanyaspor

πŸ‘‰Portugal – Primeira Liga
18:30 Rio Ave vs Casa Pia AC
21:00 Sporting CP vs SC Braga
23:30 Vitoria de Guimaraes vs Benfica

πŸ‘‰Belgium – Belgian Pro League
15:30 RWD Molenbeek vs Royal Antwerp
18:00 KV Mechelen vs KRC Genk
20:30 Sporting Charleroi vs Anderlecht
21:15 KAA Gent vs Cercle Brugge

πŸ‘‰Scotland – Premiership
17:00 Dundee FC vs St. Johnstone

πŸ‘‰Scotland – Scottish Cup
17:00 St. Mirren vs Celtic
20:00 Airdrieonians vs Hearts

πŸ‘‰Spain – Laliga 2
16:00 Villarreal B vs Tenerife
18:15 Alcorcon vs FC Andorra
18:15 Cartagena vs Mirandes
20:30 Eibar vs Real Zaragoza
23:00 Burgos CF vs Racing de Ferrol

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili February 11-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumapili tarehe 11 February 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania Bara 2023/2024,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Championship.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili February 11-2024

πŸ‘‰Italy – Serie B
18:15 Ternana vs Spezia

πŸ‘‰Germany – 2. Bundesliga
15:30 Greuther Furth vs Hertha Berlin
15:30 Holstein Kiel vs Schalke 04
15:30 VfL OsnabrΓΌck vs Hansa Rostock

πŸ‘‰Netherlands – Eerste Divisie
14:15 ADO Den Haag vs FC Den Bosch
16:30 FC Groningen vs TOP Oss

πŸ‘‰Switzerland – Super League
16:15 Winterthur vs Luzern
18:30 Basel vs St. Gallen
18:30 Yverdon vs Servette

πŸ‘‰Czech Republic – 1st League
17:00 Hradec Kralove vs Bohemians 1905
17:00 Teplice vs FC Zlin
20:00 Slavia Prague vs Jablonec

πŸ‘‰Austria – Bundesliga
16:30 Wolfsberger AC vs Rapid Wien
16:30 WSG Tirol vs Austria Lustenau
19:00 LASK vs SK Austria Klagenfurt

πŸ‘‰Greece – Super League
17:00 Kifisia FC vs NFC Volos
18:00 Panserraikos FC vs Panathinaikos
20:30 Lamia vs Asteras Tripolis
21:00 PAOK FC vs AEK Athens

πŸ‘‰Israel – Premier League
21:00 Hapoel Beer Sheva vs Maccabi Netanya

πŸ‘‰Turkiye – 1st Lig
13:30 Adanaspor vs Tuzlaspor
13:30 Bandirmaspor vs Goztepe
16:00 Boluspor vs Kocaelispor
19:00 Manisa FK vs Giresunspor

πŸ‘‰Algeria – Ligue 1
20:00 USM Alger vs Paradou AC

πŸ‘‰Angola – Girabola
17:30 CD Huila vs Sagrada Esperanca
18:00 Primeiro de Agosto vs Santa Rita
18:00 Wiliete SC vs Uniao de Malanje

πŸ‘‰Botswana – Premier League
17:30 Masitoaka vs Eleven Angels FC
17:30 Morupule Wanderers vs Police XI
17:30 Security Systems vs Township Rollers

πŸ‘‰Ethiopia – Premier League
15:00 Saint George SC vs Wolaita Dicha
18:00 Ethiopian Medhin vs Wolkite City

πŸ‘‰Congo Brazaville – Ligue 1
17:00 AS Cheminots vs Diables Noirs

πŸ‘‰Burundi – Premier League
14:00 Sports Dynamic vs Kayanza United
16:00 Flambeau du Centre vs Vitalo FC
16:00 Olympic Star vs Le Messager Ngozi
16:00 Tigre Noir Ruyigi vs Telaviv FC
16:30 Magara Young Boys vs Moso Sugar Company

πŸ‘‰Morocco – Botola Pro
18:00 FAR Rabat vs Raja Casablanca
18:00 Ittihad Tanger vs RSB Berkane
18:00 Youssoufia Berrechid vs Renaissance Club Zemamra
20:00 Union Touarga Sport vs MCO Oujda
20:00 Wydad Casablanca vs Chabab Mohammedia

πŸ‘‰Niger – Super Ligue
18:00 Nigelec vs US Gendarmerie

πŸ‘‰India – Super League
17:00 Jamshedpur vs Bengaluru FC

πŸ‘‰Kenya – Premier League
13:00 FC Talanta vs Sofapaka
15:00 AFC Leopards vs Murang’a Seal
15:00 Bidco United vs Nzoia Sugar FC
15:00 Muhoroni Youth vs Kariobangi Sharks
15:00 Shabana vs Tusker FC
16:00 KCB vs Kakamega Homeboyz

πŸ‘‰Rwanda – National Football League
16:00 Gasogi United vs Bugesera FC
16:00 Marines FC Gisenyi vs Muhazi United FC
16:00 Mukura Victory vs Musanze
19:00 Rayon Sports FC vs Police FC Rwanda

πŸ‘‰United Arab Emirates – Division 1
16:20 AL Jazira AL Hamra vs Al Hamriyah
16:20 AL Oruba vs Masfoot Sports Club
16:20 Al Taawon vs Al Fujairah
16:20 Al-Dhafra vs Al Arabi
16:20 City Football Club vs Dibba Al Fujairah
16:20 Gulf Heroes FC vs Dibba Al-Hisn
16:25 United vs AL-Rams

PIA UNAWEZA KUSOMAπŸ‘‡

Tags: , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Nijuze Habari WhatsAp Channel
Β  Nijuze Habari WhatsAp Group
Β  Nijuze Habari Telegram Channel
Β