MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYAΒ HAPA



RATIBA YA NUSU FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA SIMBA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA YANGA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili February 18-2024

Filed in Michezo by on 18/02/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili February 18-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili February 18-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumapili tarehe 18 February 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Championship.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili February 18-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili February 18-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumapili tarehe 18 February 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Championship.

πŸ‘‰Tanzania NBC Premier League
16:00 JKT Tanzania vs Namungo FC

πŸ‘‰England – Premier League
17:00 Sheffield United vs Brighton
19:30 Luton Town vs Manchester United

πŸ‘‰Spain – Laliga
16:00 Rayo Vallecano vs Real Madrid
18:15 Granada vs Almeria
20:30 Mallorca vs Real Sociedad
23:00 Real Betis vs Deportivo Alaves

πŸ‘‰Italy – Serie A
14:30 Lazio vs Bologna
17:00 Empoli vs Fiorentina
17:00 Udinese vs Cagliari
20:00 Frosinone vs Roma
22:45 Monza vs AC Milan

πŸ‘‰Germany – Bundesliga
17:30 Freiburg vs Eintracht Frankfurt
19:30 Bochum vs Bayern Munich

πŸ‘‰France – Ligue 1
15:00 Strasbourg vs Lorient
17:00 Monaco vs Toulouse
17:00 Montpellier vs Metz
17:00 Rennes vs Clermont Foot
19:05 Reims vs Lens
22:45 Brest vs Marseille

πŸ‘‰Netherlands – Eredivisie
14:15 FC Twente vs FC Utrecht
16:30 Ajax Amsterdam vs NEC Nijmegen
16:30 Vitesse vs FC Volendam
18:45 Feyenoord vs RKC Waalwijk

πŸ‘‰Turkiye – Super Lig
13:30 Alanyaspor vz Adana Demirspor
16:00 Gaziantep FK vs Samsunspor
16:00 Pendikspor vs Trabzonspor
19:00 Ankaragucu vs Galatasaray

πŸ‘‰Portugal – Primeira Liga
18:30 Casa Pia AC vs Acouca
21:00 Benfica vs Vizela
21:00 Estoril vs Gil Vicente
23:30 SC Braga vs Farense

πŸ‘‰Belgium – Belgian Pro League
15:30 Cercle Brugge vs Club Brugge
18:00 Kortrijk vs Union St.Gilloise
20:30 Anderlecht s St.Truiden
21:15 Eupen vs KAA Gent

πŸ‘‰Scotland – Premiership
15:00 St. Johnstone vs Rangers

πŸ‘‰Saudi Arabia – Saudi Professional League
17:00 Al Hilal vs Al Raed
20:00 Al Ittihad vs Al Riyadh

πŸ‘‰Netherlands – Eerste Divisie
18:45 FC Eindhoven vs FC Groningen

πŸ‘‰Switzerland – Super League
16:15 Young Boys vs FC Stade Lausanne-Ouchy
18:30 Luzern vs FC Zurich
18:30 Servette vs Lugano

πŸ‘‰Egypt – Premier League
17:00 ENPPI vs Smouha SC
17:00 National Bank vs ZED FC
20:00 Pyramids FC vs Al-Ittihad Alexandria

πŸ‘‰Denmark – Superliga
16:00 FC Nordsjaelland vs Lyngby
16:00 Hvidovre vs Randers FC
18:00 Silkeborg vs FC Copenhagen
20:00 Broendby vs FC Midtjylland

πŸ‘‰Czech Republic – 1st League
17:00 FC Zlin vs Slovacko
17:00 Karvina vs Slavia Prague
20:00 Sparta Prague vs Slovan Liberec

πŸ‘‰Austria – Bundesliga
16:30 Austria Lustenau vs SK Austria Klagenfurt
16:30 TSV Hartberg vs LASK
19:00 Sturm Graz vs Rapid Wien

πŸ‘‰Australia – A-league
09:00 Central Coast Mariners vs Western Sydney Wanderers FC
09:00 Macarthur FC vs Wellington Phoenix

πŸ‘‰Greece – Super League
16:30 NFC Volos vs PAS Giannina
20:00 AEK Athens vs Kifisia FC
21:30 PAOK FC vs Olympiacos

πŸ‘‰Croatia – HNL
17:00 Osijek vs HNK Gorica
19:10 Dinamo Zagreb vs NK Varazdin

πŸ‘‰South Africa – Premier League
16:30 Royal AM va Kaizer Chiefs
18:45 TS Galaxy vs Lamontville Golden Arrows

πŸ‘‰Serbia – Super Liga
15:00 FK Radnicki 1923 vs Vojvodina
17:00 FK Spartak Subotica vs Mladost Lucani
19:00 Radnicki Nis vs Javor
19:00 TSC Backa Topola vsbFK Radnik Surdulica

πŸ‘‰Israel – Premier League
21:30 Maccabi Haifa vs Hapoel Haifa

πŸ‘‰Turkiye – 1st Lig
13:30 Bodrum FK vs Altay
13:30 Erzurum BB vs Adanaspor
16:00 Sakaryaspor vs Corum FK
19:00 Umraniyespor vs Eyupspor

πŸ‘‰Angola – Girabola
17:00 CD Lunda Sul vs Kabuscorp SCP
17:00 Sao Salvador vs Primeiro de Agosto
18:00 Petro Atletico vs CD Huila

πŸ‘‰India – Super League
17:00 Mumbai City FC vs Bengaluru FC

πŸ‘‰Botswana – Premier League
17:00 Galaxy vs Holy Ghost SC

πŸ‘‰Ghana – Cup
18:00 Dreams FC vs Koforidua Semper FC
18:00 Elmina Sharks vs Skyy FC
18:00 Soccer Intellectuals FC vs Hohoe United FC

πŸ‘‰Ethiopia – Premier League
15:00bHawassa City SC vs Hadiya Hossana FC
18:00 Dire Dawa City FC vs Wolkite City

πŸ‘‰Burundi – Premier League
16:00 Le Messager Ngozi vs Bumamuru
16:00 Musongati vs Flambeau du Centre
16:00 Rukinzo FC vs Olympic Star

πŸ‘‰Morocco – Botola Pro
18:00 Youssoufia Berrechid vs Ittihad Tanger
20:00 FAR Rabat vs MCO Oujda
22:00 MAT Tetouan vs Chabab Mohammedia

πŸ‘‰Niger – Super Ligue
18:00 Douanes Niamey vs AS GNN

πŸ‘‰Nigeria – NPFL
17:00 Sunshine Stars vs Kwara United
18:00 Abia Warriors vs Remo Stars
18:00 Bayelsa United vs Gombe United
18:00 Enugu Rangers vs Akwa United
18:00 Katsina United vs Niger Tornadoes
18:00 Plateau United vs Lobi Stars
18:00 Rivers United FC vs Doma United
18:00 Sporting Lagos vs Bendel Insurance

πŸ‘‰Kenya – Premier League
13:00 Sofapaka vs Muhoroni Youth
15:00 Kakamega Homeboyz vs AFC Leopards
15:00 Kariobangi Sharks vs FC Talanta
16:00 Tusker FC vs KCB

πŸ‘‰Rwanda – National Football League
16:00 AS Kigali vs Marines FC Gisenyi
16:00 Bugesera FC vs APR FC
16:00 Muhazi United FC vs Police FC Rwanda

πŸ‘‰Zambia – Super League
16:00 Green Eagles vs Power Dynamos

PIA UNAWEZA KUSOMAπŸ‘‡

Tags: , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Nijuze Habari WhatsAp Channel
Β  Nijuze Habari WhatsAp Group
Β  Nijuze Habari Telegram Channel
Β