MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYAΒ HAPA



RATIBA YA NUSU FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA SIMBA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA YANGA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili February 25-2024

Filed in Michezo by on 25/02/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili February 25-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili February 25-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumapili tarehe 25 February 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 25 February 2024.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili February 25-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili February 25-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumapili tarehe 25 February 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 25 February 2024.

πŸ‘‰Tanzania – NBC Premier League
14:00 Tabora United vs Singida Big Stars
16:00 Geita Gold FC vs Mashujaa
16:00 Tanzania Prisons vs Azam FC
18:30 Kagera Sugar vs Ihefu FC

πŸ‘‰England – EFL Cup: Final
18:00 Chelsea vs Liverpool

πŸ‘‰England – Premier League
16:30 Wolves vs Sheffield United

πŸ‘‰Spain – Laliga
16:00 Cadiz vs Celta Vigo
18:15 Real Betis vs Athletic Club
20:30 Las Palmas vs Osasuna
23:00 Real Madrid vs Sevilla

πŸ‘‰Italy – Serie A
14:30 Juventus vs Frosinone
17:00 Cagliari vs Napoli
20:00 Lecce vs Inter Milan
22:45 AC Milan vs Atalanta

πŸ‘‰Germany – Bundesliga
17:30 Eintracht Frankfurt vs Wolfsburg
19:30 Borussia Dortmund vs Hoffenhein
21:30 Augsburg vs Freiburg

πŸ‘‰France – Ligue 1
15:00 Lens vs Monaco
17:00 Le Havre vs Reims
17:00 Nice vs Clermont Foot
17:00 Toulouse vs Lille
19:05 Paris Saint-Germain vs Rennes
22:45 Marseille vs Montpellier

πŸ‘‰Netherlands – Eredivisie
14:15 Excelsior vs Vitesse
16:30 Almere City FC vs Feyenoord
16:30 FC Twente vs Go Ahead Eagles
18:45 AZ Alkmaar vs Ajax Amsterdam
22:00 FC Volendam vs SC Heerenveen

πŸ‘‰Turkiye – Super Lig
13:30 Sivasspor vs Pendikspor
16:00 Fatih Karagumruk vs Alanyaspor
16:00 Trabzonspor vs Adana Demirspor
19:00 Istanbulspor vs Besiktas

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili February 25-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumapili tarehe 25 February 2024, Ratiba ya Mechi za Simba leo, Ratiba ya Mechi za Yanga leo, ratiba za ligi kuu tanzania Bara 2023/2024,Ratiba ya Mechi za Leo NBC Premier League,Ratiba ya Mechi za Leo 25 February 2024.πŸ‘‰Portugal – Primeira Liga
18:30 Vizela vs Estoril
21:00 Benfica vs Portimonense
21:00 Gil Vicente vs FC Porto
23:30 Rio Ave vs Sporting CP

πŸ‘‰Saudi Arabia – Saudi Professional League
17:00 Al Feiha vs Abha
20:00 Al Shabab vs Al Nassr FC

πŸ‘‰Belgium – Belgian Pro League
15:30 Club Brugge vs Anderlecht
18:00 KAA Gent vs Royal Antwerp
20:30 Union St.Gilloise vs Standard Liege
21:15 Eupen vs Cercle Brugge

πŸ‘‰Scotland – Premiership
15:00 Motherwell vs Celtic

πŸ‘‰Spain – Laliga 2
16:00 Club Deportivo Eldense vs Racing de Ferrol
18:15 Alcorcon vs Tenerife
18:15 Burgos CF vs Sporting Gijon
20:30 Cartagena vs Elche
23:00 SD Amorebieta vs Albacete

πŸ‘‰Italy – Serie B
18:15 Modena vs Spezia

πŸ‘‰Germany – 2. Bundesliga
15:30 Fortuna Dusseldorf vs Hansa Rostock
15:30 Greuther Furth vs 1. FC Nuremberg
15:30 Hamburger SV vs Elversberg

πŸ‘‰Switzerland – Super League
16:15 Lugano vs FC Zurich
18:30 Lausanne vs Winterthur
18:30 Young Boys vs Servette

πŸ‘‰Egypt – Premier League
17:00 Pharco FC vs El Geish
20:00 Al-Ittihad Alexandria vs National Bank

πŸ‘‰Denmark – Superliga
16:00 Hvidovre vs Viborg
16:00 Vejle Boldklub vs Silkeborg
18:00 OB vs Broendby IF
20:00 AGF vs FC Midtjylland

πŸ‘‰Czech Republic – 1st League
17:00 SK Dynamo Ceske Budejovice vs SK Sigma Olomouc
17:00 Slavia Prague vs Pardubice
20:00 Slovacko vs Sparta Prague

πŸ‘‰Austria – Bundesliga
16:30 SK Austria Klagenfurt vs BW Linz
16:30 WSG Tirol vs Sturm Graz
19:00 Rapid Wien vs Austria Wien

πŸ‘‰Greece – Super League
17:30 PAS Giannina vs OFI U19
18:00 Panetolikos vs PAOK FC
19:00 Olympiacos vs Asteras Tripolis
20:30 Aris vs NFC Volos
21:00 Panathinaikos vs Kifisia FC

πŸ‘‰Israel – Premier League
21:00 FC Ashdod vs Maccabi Haifa

πŸ‘‰Africa – CAF Confederation Cup: Group A
16:00 SuperSport United vs Future FC
19:00 Al-Hilal vs USM Alger

πŸ‘‰Africa – CAF Confederation Cup: Group B
19:00 Abu Salim vs El Zamalek
22:00 Academie SOAR vs Sagrada Esperanca

πŸ‘‰Africa – CAF Confederation Cup: Group C
19:00 Academica Petroleos do Lobito vs Rivers United FC
19:00 Dreams FC vs Club Africain

πŸ‘‰Africa – CAF Confederation Cup: Group D
19:00 Stade Malien vs Diables Noirs
22:00 Sekhukhune United vs RSB Berkane

πŸ‘‰Ivory Coast – Ligue 1
18:30 Stade D’abidjan vs SOL FC
21:00 Zoman FC vs Stella Club

πŸ‘‰India – Super League
17:00 Kerala Blasters FC vs FC Goa

πŸ‘‰China – Super Cup
11:00 Shanghai Port vs Shanghai Shenhua

πŸ‘‰Ghana – Premier League
18:00 Bechem United vs Nsoatreman
18:00 Bibiani Gold Stars vs Berekum Chelsea
18:00 Bofoakwa Tano vs Great Olympics
18:00 Hearts of Oak vs Real Tamale
18:00 Karela United vs Legon Cities FC

πŸ‘‰Botswana – Premier League
17:00 Tafic vs Vtm FC
17:30 Holy Ghost SC vs Sua Flamingoes
17:30 Masitoaka vs Matebele FC

πŸ‘‰Nigeria – NPFL
17:00 Gombe United vs Sporting Lagos
17:00 Plateau United vs Shooting Stars
18:00 Akwa United vs Bayelsa United
18:00 Kano Pillars vs Sunshine Stars
18:00 Lobi Stars vs Heartland Owerre
18:00 Niger Tornadoes vs Abia Warriors

πŸ‘‰Rwanda – National Football League
16:00 Etincelles vs Sunrise
16:00 Gorilla FC vs Bugesera FC
16:00 Mukura Victory vs APR FC

πŸ‘‰Senegal – Premier League
19:30 ASC Linguere vs Casa Sport
19:30 Generation Foot vs Stade de Mbour
19:30 Guediawaye FC vs Diaraf
19:30 US Ouakam vs AS Pikine

πŸ‘‰South Africa – Cup
16:00 D’General FC vs Madridtas
16:00 Maritzburg United vs Paarl United
16:00 NC Prod vs Chippa United
19:00 Kaizer Chiefs vs Milford FC

πŸ‘‰United Arab Emirates – Pro League
16:30 Al Bataeh vs Al-Wahda
16:30 Shabab Al-Ahli Dubai FC vs Ajman
19:00 Baniyas vs Al-Ain

πŸ‘‰Zambia – Super League
14:00 Mutondo Stars vs Trident FC
16:00 Zesco United vs Power Dynamos

PIA UNAWEZA KUSOMAπŸ‘‡

Tags: , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Nijuze Habari WhatsAp Channel
Β  Nijuze Habari WhatsAp Group
Β  Nijuze Habari Telegram Channel
Β