MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA



RATIBA YA NUSU FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA SIMBA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA YANGA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili January 14-2024

Filed in Michezo by on 14/01/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili January 14-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili January 14-2024, Ratiba ya michezo ya leo Jumapili tarehe 14 January 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya Mechi za leo CAF Leo 2024,Ratiba ya Mechi za Leo Jumapili tarehe 14,2024, Ratiba ya Mechi za Leo tarehe 14/01/2024 AFCON 2023.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili January 14-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili January 14-2024, Ratiba ya michezo ya leo Jumapili tarehe 14 January 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya Mechi za leo CAF Leo 2024,Ratiba ya Mechi za Leo Jumapili tarehe 14,2024, Ratiba ya Mechi za Leo tarehe 14/01/2024 AFCON 2023.

👉England – Premier League
17:00 Everton vs Aston Villa
19:30 Manchester United vs Tottenham Hotspur

👉Spain – Super Cup
22:00 Real Madrid vs Barcelona

👉Spain – Laliga
16:00 Almeria vs Girona
18:15 Cadiz vs Valencia

👉Italy – Serie A
14:30 Lazio vs Lecce
17:00 Cagliari vs Bologna
20:00 Fiorentina vs Udinese
22:45 AC Milan vs Roma

👉Germany – Bundesliga
17:30 Bochum vs Werder Bremen
19:30 Borussia Monchengladbach vs VfB Stuttgart

👉France – Ligue 1
15:00 Lille vs Lorient
17:00 Brest vs Montpellier
17:00 Metz vs Toulouse
17:00 Nantes vs Clermont Foot
19:05 Le Havre vs Lyon
22:45 Lens vs Paris Saint-Germain

👉Africa Cup Of Nations 2023 – Group A
17:00 Nigeria vs Equatorial Guinea

👉Africa Cup Of Nations 2023 – Group B
20:00 Egypt vs Mozambique
23:00 Ghana vs Cape Verde

👉AFC Asian Cup – Group C
17:30 UAE vs Hong Kong
20:30 Iran vs Palestine

👉AFC Asian Cup – Group D
14:30 Japan vs Vietnam

👉England – Championship
15:00 Queens Park Rangers vs Watford

👉Netherlands – Eredivisie
14:15 FC Volendam vs Almere City FC
16:30 Go Ahead Eagles vs Ajax Amsterdam
16:30 Vitesse vs FC Utrecht
18:45 Feyenoord vs NEC Nijmegen

👉Turkiye – Super Lig
13:30 Istanbulspor vs Konyaspor
16:00 Antalyaspor vs Trabzonspor
16:00 Samsunspor vs Sivasspor
19:00 Gaziantep FK vs Fenerbahce

👉Portugal – Primeira Liga
18:30 Gil Vicente vs CF Estrela
21:00 Benfica vs Rio Ave
21:00 Vizela vs Boavista
23:30 FC Porto vs SC Braga

👉Spain – Laliga 2
16:00 FC Andorra vs Leganes
18:15 Cartagena vs Villarreal B
18:15 Sporting Gijon vs SD Huesca

👉Italy – Serie B
18:15 Cremonese vs Cosenza
18:15 Parma vs Ascoli
18:15 Venezia vs Sampdoria

👉Greece – Super League
16:00 Panetolikos vs Aris
18:00 Kifisia FC vs Olympiacos
18:30 Asteras Tripolis vs NFC Volos
21:30 AEK Athens vs Panathinaikos
21:30 PAOK FC vs PAS Giannina

👉Turkiye – 1st Lig
13:30 Manisa FK vs Kocaelispor
16:00 Corum FK vs Tuzlaspor
19:00 Umraniyespor vs Genclerbirligi

👉Club Friendlies – Club Friendlies 2024
11:00 LASK vs FCSB
12:00 FK Dukla Praha B vs SK Sparta Kolin
13:00 U Craiova 1948 vs CSM Politehnica Iasi
14:00 Eintracht Frankfurt vs Sandhausen
16:00 Legia Warszawa vs Olimpia Elblag
16:30 TSG Sprockhoevel vsMulheimer FC 97
17:00 Borussia Dortmund II vs Fortuna Cologne
17:00 Finn Harps vs Derry City
17:00 Sabah FK vs Vorskla
17:00 SV Spexard vs SPVG Beckum
18:00 Wattenscheid vs FC Kleve
18:30 Basel vs Greuther Furth
19:30 Cienciano vs Los Chankas CYC
23:00 Estudiantes Merida vs Portuguesa
23:45 River Plate vs Velez Sarsfield

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili January 14-2024, Ratiba ya michezo ya leo Jumapili tarehe 14 January 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya Mechi za leo CAF Leo 2024,Ratiba ya Mechi za Leo Jumapili tarehe 14,2024, Ratiba ya Mechi za Leo tarehe 14/01/2024 AFCON 2023.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumapili January 14-2024

👉India – Super Cup: Group A
11:30 Mohun Bagan Super Giant vs Hyderabad FC
17:00 East Bengal Club vs Sreenidi Deccan

👉Israel – Premier League
21:00 Maccabi Bnei Reineh vs Maccabi Tel Aviv
21:30 Maccabi Haifa vs Maccabi Petach Tikva

👉Algeria – Ligue 1
21:00 CR Belouizdad vs MC Alger

👉Congo Brazaville – Ligue 1
16:00 FC Nathalys de Pointe-Noire vs AS Juk
17:00 Diables Noirs vs AS Otoho
18:00 AS Cheminots vs Cara Brazzaville

👉Senegal – Premier League
19:00 Casa Sport vs Jamono Fatick
19:00 Sonacos vs ASC Linguere
19:00 US Goree vs Guediawaye FC

👉Niger – Super Ligue
18:00 AS FAN vs Sahel
18:00 AS GNN vs Olympic Niamey
18:00 Tagour Provincial Club vs Nigelec
18:00 Tahoua vs Liberte

👉Kenya – Premier League
15:00 Bidco United vs Kenya Police
15:00 Muhoroni Youth vs AFC Leopards
15:00 Murang’a Seal vs FC Talanta
15:00 Nairobi City Stars vs Posta Rangers
15:00 Nzoia Sugar FC vs Shabana
15:00 Tusker FC vs Sofapaka
15:00 Ulinzi Stars vs KCB

👉Mali – Ligue 1
18:45 Afrique Football Elite vs Binga FC
18:45 AS Bakaridjan vs ATS De Koro
18:45 AS Black Star vs Union Sportive Bougouba
18:45 AS Korofina vs Onze Createurs
18:45 AS Police vs USFAS Bamako
18:45 AS Real Bamako vs Stade Malien
18:45 US Bougouni vs USC Kita

👉Rwanda – National Football League
16:00 Muhazi United FC vs Kiyovu Sports
16:00 Sunrise vs Police FC Rwanda
19:00 APR FC vs Marines FC Gisenyi

👉Zambia – Super League
15:00 Kansanshi vs NAPSA Stars FC
16:00 Zanaco vs Trident FC

PIA UNAWEZA KUSOMA👇

Tags: , , , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Nijuze Habari WhatsAp Channel
  Nijuze Habari WhatsAp Group
  Nijuze Habari Telegram Channel