MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA



RATIBA YA NUSU FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA SIMBA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA YANGA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Jumatano January 17-2024

Filed in Michezo by on 17/01/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumatano January 17-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumatano January 17-2024, Ratiba ya michezo ya leo Jumatano tarehe 17 January 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya Mechi za leo AFCON 2023 Leo,Ratiba ya Mechi za Leo Jumatano tarehe 17/2024, Ratiba ya Mechi za Leo tarehe 17/01/2024 AFCON 2023.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumatano January 17-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumatano January 17-2024, Ratiba ya michezo ya leo Jumatano tarehe 17 January 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya Mechi za leo AFCON 2023 Leo,Ratiba ya Mechi za Leo Jumatano tarehe 17/2024, Ratiba ya Mechi za Leo tarehe 17/01/2024 AFCON 2023.

👉England – FA Cup Round 3
22:45 Blackpool vs Nottingham Forest
22:45 Bristol Rovers vs Norwich City
22:45 Everton vs Crystal Palace

👉Spain – Copa Del Rey Round Of 16
22:00 Valencia vs Celta Vigo
23:00 Osasuna vs Real Sociedad
23:30 Girona vs Rayo Vallecano

👉Africa Cup Of Nations 2023 – Group F
20:00 Morocco vs Tanzania
23:00 DR Congo vs Zambia

👉AFC Asian Cup – Group A
14:30 Lebanon vs China
17:30 Tajikistan vs Qatar

👉Netherlands – KNVB Beker Round Of 16
20:45 NEC Nijmegen vs Go Ahead Eagles
22:00 Almere City FC vs Fortuna Sittard

👉Netherlands – KNVB Beker Round 2
23:00 PSV Eindhoven vs FC Twente

👉Turkiye – Turkiye Cup Round 5
13:00 Antalyaspor vs Pendikspor
13:00 Istanbul Basaksehir vs Boluspor
15:00 Gaziantep FK vs Bodrum FK
17:00 Alanyaspor vs Samsunspor
19:00 Adana Demirspor vs 24 Erzincanspor
21:00 Fenerbahce vs Adanaspor

👉Egypt – League Cup: Group C
18:00 ENPPI vs El Dakhleya
18:00 Ismaily SC vs Ceramica Cleopatra

👉Egypt – League Cup: Group D
16:00 National Bank vs Al Masry

👉Nigeria – NPFL
18:00 Katsina United vs Enyimba

👉Ethiopia – Premier League
15:00 Dire Dawa City FC vs Mechal SC
18:00 Ethiopia NIGD Bank vs Ethiopian Medhin

👉Ghana – Premier League
18:00 Heart of Lions vs Medeama SC
18:00 Karela United vs Dreams FC

👉Greece – Cup
16:00 Kallithea vs Panetolikos
18:00 Kifisia FC vs OFI Crete
18:00 Panserraikos FC vs PAOK FC
20:00 Aris vs AEK Athens
22:00 Olympiacos vs Panathinaikos

👉India – Super Cup: Group D
11:30 FC Goa vs Bengaluru FC
17:00 Odisha FC vs Inter Kashi

👉Israel – Premier League
20:00 Maccabi Petach Tikva vs FC Ashdod
20:45 Beitar Jerusalem vs Maccabi Bnei Reineh
21:00 Bnei Sakhnin vs Maccabi Haifa
21:30 Maccabi Tel Aviv vs Hapoel Tel Aviv

PIA UNAWEZA KUSOMA👇

Tags: , , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Nijuze Habari WhatsAp Channel
  Nijuze Habari WhatsAp Group
  Nijuze Habari Telegram Channel