MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYAΒ HAPA



RATIBA YA NUSU FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA SIMBA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA YANGA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Jumatatu 08 January 2024

Filed in Michezo by on 08/01/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumatatu 08 January 2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumatatu 08 January 2024,,Ratiba ya michezo ya leo Jumatatu tarehe 08 January 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya Mechi za leo CAF Leo 2024,Ratiba ya Mechi za Leo Jumatatu tarehe 08,2024, Ratiba ya Mechi za Leo tarehe 08/01/2024 Mapinduzi Cup.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumatatu 08 January 2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumatatu 08 January 2024,,Ratiba ya michezo ya leo Jumatatu tarehe 08 January 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya Mechi za leo CAF Leo 2024,Ratiba ya Mechi za Leo Jumatatu tarehe 08,2024, Ratiba ya Mechi za Leo tarehe 08/01/2024 Mapinduzi Cup.

πŸ‘‰Zanzibar – Mapinduzi Cup Quarter Final 2023/2024
16:15 Azam FC vs Singinda FG
20:15 Simba SC vs Jamhuri SC

πŸ‘‰England – FA CUP Round 3
23:15 Wigan Athletic vs Manchester United

πŸ‘‰Portugal – Primeira Liga
23:15 Moreirense vs Casa Pia AC

πŸ‘‰International Friendlies – Friendlies 2024
14:00 Syria vs Malaysia
15:00 Nigeria vs Guinea
17:00 Botswana vs Mozambique
21:00 Senegal vs Niger
23:00 Ghana vs Namibia

πŸ‘‰Australia – A-league
11:45 Adelaide United vs Macarthur FC

πŸ‘‰Greece – Super League
21:00 OFI Crete vs Lamia

πŸ‘‰Club Friendlies – Club Friendlies 2024
14:30 FC Twente vs VfL OsnabrΓΌck
17:00 FC Heidenheim vs Paderborn
17:30 FC Volendam vs Winterthur
18:00 FC Dordrecht vs Fortuna Dusseldorf

πŸ‘‰India – Super Cup: Qualification
11:30 Inter Kashi vs Rajasthan United

πŸ‘‰Israel – Premier League
20:00 Maccabi Petach Tikva vs Hapoel Haifa
21:00 Beitar Jerusalem vs FC Ashdod

πŸ‘‰Egypt – League Cup: Group A
16:00 Baladiyyat Al-Mehalla vs Smouha
18:00 Future FC vs Al-Ittihad Alexandria

πŸ‘‰Morocco – Botola Pro
18:00 Jeunesse Sportive Soualem vs Youssoufia Berrechid
20:00 FUS Rabat vs FAR Rabat

πŸ‘‰Saudi Arabia – 1st Division
15:10 Al Adalh vs Al Kholood
15:10 Al-Taraji Club vs Ohod
15:30 Al Najma vs Al Ain

PIA UNAWEZA KUSOMAπŸ‘‡

Tags: , , , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Nijuze Habari WhatsAp Channel
Β  Nijuze Habari WhatsAp Group
Β  Nijuze Habari Telegram Channel
Β