MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA



RATIBA YA NUSU FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA SIMBA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA YA YANGA ROBO FAINALI CAF CHAMPIONS LEAGUE 2023/24 BOFYA HAPA


RATIBA ya Mechi za Leo Jumatatu January 15-2024

Filed in Michezo by on 15/01/2024 0 Comments

RATIBA ya Mechi za Leo Jumatatu January 15-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumatatu January 15-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumatatu tarehe 15 January 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya Mechi za leo AFCON 2023 Leo,Ratiba ya Mechi za Leo Jumatatu tarehe 15,2024, Ratiba ya Mechi za Leo tarehe 15/01/2024 AFCON 2023.

RATIBA ya Mechi za Leo Jumatatu January 15-2024

RATIBA ya Mechi za Leo Jumatatu January 15-2024,Ratiba ya michezo ya leo Jumatatu tarehe 15 January 2024, Ratiba ya Mechi ya Simba leo, Ratiba ya Mechi ya Yanga leo, ratiba ya ligi kuu tanzania 2023/2024, Ratiba ya Mechi za leo AFCON 2023 Leo,Ratiba ya Mechi za Leo Jumatatu tarehe 15,2024, Ratiba ya Mechi za Leo tarehe 15/01/2024 AFCON 2023.

👉Italy – Serie A
22:45 Atalanta vs Frosinone

👉Africa Cup Of Nations 2023 – Group C
17:00 Senegal vs Gambia
20:00 Cameroon vs Guinea

👉Africa Cup Of Nations 2023 – Group D
23:00 Algeria vs Angola

👉AFC Asian Cup – Group D
17:30 Indonesia vs Iraq

👉AFC Asian Cup – Group E
14:30 South Korea vs Bahrain
20:30 Malaysia vs Jordan

👉England – League 1
23:00 Derby County vs Burton Albion

👉Turkiye – Super Lig
20:00 Galatasaray vs Kayserispor

👉Portugal – Primeira Liga
23:15 Vitoria de Guimaraes vs Arouca

👉Spain – Laliga 2
22:30 Club Deportivo Eldense vs Real Zaragoza

👉France – Ligue 2
22:45 Auxerre vs Bordeaux

👉Algeria – Ligue 1
20:00 USM Alger vs MC Oran

👉Ethiopia – Premier League
15:00 Ethiopia Coffee SC vs Hadiya Hossana FC
18:00 Bahir Dar City FC vs Sidama Bunna SC

👉Niger – Super Ligue
18:00 US Gendarmerie vs Akokana
18:00 Zumunta vs Urana

👉Nigeria – NPFL
18:00 Bayelsa United vs Bendel Insurance
18:00 Katsina United vs Remo Stars
18:00 Lobi Stars vs Kano Pillars
18:00 Sporting Lagos vs Shooting Stars

👉Libya – Premier League: Group A
20:00 Al-Hilal vs Al Ta’awon SC

👉Mali – Ligue 1
18:45 Club Olympique de Bamako vs Djoliba AC

PIA UNAWEZA KUSOMA👇

Tags: , , , , , , , ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Nijuze Habari WhatsAp Channel
  Nijuze Habari WhatsAp Group
  Nijuze Habari Telegram Channel